Forum trường THPT Thái Phiên
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí làm thành viên của diễn đàn trường THPT Thái Phiên để góp vui với mọi người nhé !!
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí làm thành viên của diễn đàn trường THPT Thái Phiên để góp vui với mọi người nhé !!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SMod thông báo: diễn đàn đóng cửa - Admin đi nghỉ mát rầu, Mem thích làm gì thì làm, chém thỏa mái

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
ngocsohn
Chém gió tí nhá ae!!! @ Vote_lcapChém gió tí nhá ae!!! @ I_voting_barChém gió tí nhá ae!!! @ Vote_rcap 
admin
Chém gió tí nhá ae!!! @ Vote_lcapChém gió tí nhá ae!!! @ I_voting_barChém gió tí nhá ae!!! @ Vote_rcap 
<rémyphú>
haihandsome94
muapro94
phucbyna8
badboy10a8
ngoc.huong182
nguyenlinh92
¶Ken
Latest topics
» Đón Giáng Sinh cùng StudyLink - Tháng 12/2015
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 22/12/15, 09:48 am

» Học tiếng Anh với chương trình "Đôi bạn cùng tiến" tại StudyLink - Thá
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 11/11/15, 02:37 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 10/2015 - Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 22/10/15, 03:46 pm

» Vui học tiếng Anh cùng Trung tâm Anh ngữ StudyLink - Tháng 9/2015
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 25/09/15, 09:38 am

» Chương trình ưu đãi tháng 8/2015 - Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 31/07/15, 03:47 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 7/2015 tại Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 15/07/15, 03:46 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 6/2015 – Vui hè cùng StudyLink
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 23/06/15, 02:29 pm

» Vui hè cùng StudyLink với chương trình Endless Summer tháng 5/2015
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 07/05/15, 09:19 am

» Chương trình ưu đãi tháng 4/2015 tại Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 13/04/15, 02:57 pm

» [Chia sẻ] Game casual "Bắn trứng khủng long" HOT 2014
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby dark_sky 13/11/14, 11:27 am

» [Chia sẻ] Game casual "Bắn trứng khủng long" HOT 2014
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby dark_sky 13/11/14, 11:27 am

» Khuyến mãi từ Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby studylink219 06/10/14, 04:40 pm

» Học cao đẳng có thể phải lấy bằng trung cấp?
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby miss123 05/01/14, 08:16 am

» Tuyển lập lờ, sinh viên chịu thiệt
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby miss123 05/01/14, 08:16 am

Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby motminh123 04/01/14, 09:03 pm

Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby motminh123 04/01/14, 09:02 pm

Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby ngocha123 04/01/14, 08:39 pm

Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby ngocha123 04/01/14, 08:39 pm

» Tặng 75% giá trị thẻ học tiếng anh, kỹ năng mềm, công nghệ thông tin
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby daihoctructuyen 23/07/13, 04:13 pm

» KiKi RPG – Phiêu lưu vào thế giới quỷ
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby phuongtep 08/06/13, 02:18 pm

» [UPDATE 2013] Topic tập hợp mỗi ngày 1 game chuẩn không cần chỉnh 100%
Chém gió tí nhá ae!!! @ Emptyby nguyenlinh92 06/06/13, 11:27 am

Most active topics
Những bài thơ tình hay nhất, ai yêu thơ thì xin mời
20-11 of 11A8
[Phần mềm cập nhật hằng ngày] Phần mềm hay
Cho em hỏi chút
Hot hot, chuyện lạ của lớp 11a8 nè
Tuyển dụng Moderator cho diễn đàn
Try Fu Production
Những câu chuyện tình yêu ý nghĩa
Vào chúc mừng sinh nhật của Vũ và Ngọc đi các bạn..........
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?

Chém gió tí nhá ae!!! @

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
P:x
MEMBER
MEMBER

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 8
Xu TP Xu TP : 48672
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 0

Chém gió tí nhá ae!!! @ Empty
Bài gửiTiêu đề: Chém gió tí nhá ae!!! @   Chém gió tí nhá ae!!! @ Empty03/12/10, 01:41 am

Em Yêu , người ta nói : " Hôn nhân là nấm mồ chôn Tình Yêu " nhưng nếu ko có hôn nhân thì Tình Yêu chết ko có chỗ chôn , thê nên em hãy nghĩ lại mà lấy anh , em nhé

Nếu bàn tay anh thấy ngứa là do anh muốn ôm em , nếu đôi môi anh thấy ngứa là do anh muốn hôn em , nếu người anh thấy ngứa là do .......Mấy hôm nay anh ko tắm , anh đi tắm đây , yêu em nhiều.

Thật *** lúc này anh chỉ muốn lôi em vào phòng ngủ , kéo rèm, tắt điện , ấn em nằm xuống giường , vùi em vào trong chăn dể em xem ......... chiếc đồng hồ dạ quang anh mới mua ......

Hoa Kỳ đang tấn công Việt Nam bằng virut H5N1 , tất cả các con gà đều chết , trừ 1 con gà đang đọc tin nhắn này

Bắc thang lên hỏi ông Trời… Con ăn thịt chó rồi đời ra sao??? Ông Trời 2 má đỏ au… Nhậu mà không rủ - tội chồng gấp 3... !!!
Bắc thang lên hỏi ông Trời… Côn Lôn theo kiếm hay là theo đao??? Ông trời bứt tóc - gãi tai… Tao chơi Ngũ Độc làm sao chỉ mày… !!!
Bắc thang lên hỏi ông Trời… Vợ con ghen quá - làm sao bây giờ? Ông Trời mới trả lời rằng:… Mày ngu mày chịu - mày đừng hỏi tao… !!!
Bắc thang lên hỏi ông Trời… Con muốn “kua girl” thì phải làm sao? Ông Trời nổi nóng bảo rằng:… Tao còn đang học - làm sao chỉ mày

những lúc, tôi bật nick chat lên, chẳng để làm gì, chỉ đơn giản là ngắm nhìn những cái nick bật sáng_những người bạn của tôi đang online. Co' thể, ai cũng bận làm việc của mình,đang say sưa một tro` chơi, chìm đắm trong một điệu nhạc,hay đang gửi đi những lời chúc tốt đẹp nhất, thì tôi vẫn vui. Bởi vì, tôi biết họ vẫn khoẻ mạnh, vẫn đang sống để yêu thương và chia sẻ.Đó là y' nghĩa của cuộc sống_ một điều hết sức đơn giản mà đôi khi bạn ko bao giờ nghĩ đến. Hãy send tin nhắn này cho tất cả bạn bè, nếu như bạn thực sự là 1 người bạn của họ

Alo! Con chim nhỏ của anh đấy à? - Ko! chim bố đây. - Ấy chết! Cháu xin lỗi bác! Bác có khỏe ko ạ? - Khỏe để đánh nhau với ai? - Dạ...Cho cháu hỏi Ha` có nhà ko ạ? - Nó ko có nhà thì nó vô gia cư à? - Dạ dạ...Ý cháu là Ha` có ở nhà ko ạ? - Nếu ko thì sao? - Thế ... Ha` đi đâu ạ? - Đến cơ quan rồi. - Bác cho cháu xin số dd của Ha` đc ko ạ? - Nó có nhiều số lắm! - Bác cho cháu xin 1 số thôi ạ! - 0... -...0 rồi... mấy nữa ạ? - Thì cậu bảo chỉ cần 1 số thôi mà ... - Dạ bác cho cháu xin nót mấy số còn lại luôn ạ - 7 8 5 4 8 1 8 2, còn sắp xếp sao tuỳ mày!!! =>amen!

Em hỏi anh "Anh yêu em bao lâu". Anh nói 4 ngày. Em hỏi "4 ngày nào". Anh nói "Mùa xuân, mùa hạ, mùa thu, mùa đông". Em nói "Sao nhiều thế anh". Anh nói "Vậy thì 3 ngày". Em lại hỏi ngày nào. Anh nói "Hôm wa, hôm nay và ngày mai". Em trả lời "Sao em thấy vần nhiều". Anh bảo "Vậy thì 2 ngày". Em hỏi "Ngày nào anh nhỉ". Anh nói "Ngày chẵn và ngày lẻ". Em lại nói "Vẫn cứ nhiều quá". Anh nói "Vậy thì một ngày thôi". Em thắc mắc "Là ngày nào hả anh". Anh nói "Đến ngày anh ko còn sống nữa thì thôi". Wa Wa, ước gì mình có ng` ju như thế nhj? .

Bình yên nhất là tình cảm của Mẹ! Mạnh mẽ nhất là tình cảm của Cha! Ngọt ngào nhất là tình cảm của "người yêu" ... ^-^ Nhưng lâu dài nhất là tình cảm của người bạn!!! Cảm ơn bạn vì đã là bạn của tôi! Mong rằng tình bạn của chúng ta sẽ là mãi mãi!!! Tôi luôn quý và trân trọng những người bạn của mình, không bao giờ muốn phải mất đi một ai cả, bạn cũng thế nhé!!! Bạn hãy gởi nó cho tất cả những người bạn của bạn và đừng quên gửi nó lại cho tôi! Thật vui khi cứ mỗi lần mình mở nick lên đều có ít nhất là một tin nhắn của một người ....

Cuộc sống là những chuỗi dài của những sự lựa chọn. Khi chọn lựa cần phải chấp nhận hy sinh nào đó để dành lấy kết quả khả quan hơn. Một người có thể là một nhà thông thái, một cán bộ kỹ thuật tài ba, một nhà triết học lỗi lạc... nhưng không biết đưa ra một quyết định kịp thời để giải quyết vấn đề thì sẽ không làm tròn sứ mạng của mình.

Có một cô gái hỏi chang trai(người yêu):Anh thấy em có dễ thương không?Chàng trai trả lời :"không".Cô gái lại hỏi:Anh có thích em không?.Chàng trai trả lời một cách trống rỗng:"không".Cô gái tiếp tục hỏi chàng trai câu cuối cùng:Vậy nếu em ra đi anh có buồn không?Chàng trai thản nhiên trả lời:"không".Cô gái khóc và lặng lẽ bước đi,Chàng trai vội vã cầm lấy tay cô gái và nói:Em không dễ thương bởi vì em quá đẹp_Anh không thích em bởi vì anh quá yêu em_Em ra đi anh sẽ không buồn nhưng anh sẽ chết...Bạn hãy gữi thông điệp này tới những người mà ban yêu thương .Chúc bạn HAPPY

Mot vong trai dat' :Giáo viên cứ lặng lẽ đi.Sinh viên cứ lặng lẽ quay.Quay phao ko phải do thèm quay,quay phao vì không học bài."Em quay ko?""Em ko quay""Cô tin ko?""Thật tôi ko tin"Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của e.1 vòng quanh lớp,em ngồi đây.Cô ngồi đây.Bên cạnh nhau ngỡ như thật xa.hông dám nhìn, không nói gì.nước mắt rơi từ khóe mắt sâu vào tim

Yêu đến lần thứ tư được gọi là tình tứ. Yêu đến lần thứ bảy gọi là thất tình. Yêu một lúc nhiều người gọi là trữ tình (để dành xài dài dài). Được chấp nhận yêu gọi là dzô tình. Yêu và kết hôn với người nước ngoài gọi là ngoại tình. Yêu và kết hôn với người trong nước gọi là nội tình. Tiền để đưa người yêu đi chơi gọi là bạc tình. Đang yêu mà người yêu chết gọi là tình tang. Hai bà vợ cùng dùng chung một ông chồng gọi là chung tình . Tình yêu quá đẹp gọi là tuyệt tình Yêu từ thời đi học gọi là tình trường Yêu vợ người khác bị đánh tím mặt gọi là thâm tình.

Chàng trai nói với người yêu: - “Sắp tới là sinh nhật bạn thân nhất của anh, anh chẳng biết tặng quà sinh nhật gì nữa?” – “Sao thế anh ?” – “Bởi nó quá đầy đủ rồi, giám đốc một công ty lớn đang ăn nên làm ra, đẹp trai, có du thuyền và cả chiếc xe thể thao xịn..”. Người yêu thỏ thẻ: - “Hay anh tặng... em cho anh ấy đi???

Hôn Một người lính gọi là hôn quân
Hôn một người gọi là hôn nhân
Hôn lại lần nữa gọi là tái hôn
Được vua hôn gọi là hoàng hôn...

Bước tới trạm xăng bỗng thấy rầu, Nỡ sao lên giá, giết em đi. Loay hoay vót vét vài đồng chót, sắp tới đem xe đổi lấy tiền. Thấy giá xăng *** như kiến cắn, Đi học chẳng buồn lấy xe ra, Dừng chân đứng cạnh thằng xe buýt, Một mảnh trời riêng xăng với ta!!! >>> bài thơ mang tính thời sự nhất trong ngày

Cám ơn Đảng, cám ơn Chính phủ đã hết *** vì dân. Tăng giá xăng góp phần đưa nhân dân về thời kì xe đạp, luyện tập thể thao, nâng cao sức khỏe mới là quan trọng...Tôi lại đạp xe đèo em đến lớp. Xích lô đi về trong lễ đón dâu. Chị tôi chạy bộ ra siêu thị mua rau. Và công an nghỉ hưu vì ko ai vượt đèn đỏ. Mũ bảo hiểm bỗng nhiên vứt xó. Chó chạy tung tăng trên phố với ông già. Mẹ tôi rồ xe đạp điện ra ga. Cu hàng xóm trượt patanh di mua rượu. Ôi cuộc sống thời tiết kiệm nhiên liệu. Mới bình dị và thơ mộng biết bao...

Tôi biết ơn những người đã lừa dối tôi. Chính họ đã cho tôi thêm kinh nghiệm trong cuộc sống Toi biết ơn những người đã nói xấu tôi. Chính họ đã dạy tôi cách đứng trên dư luận. Tôi biết ơn những người đã ngáng đường tôi. Nhờ họ mà ý chí nghị lực của tôi thêm vững vàng Tôi biết ơn những người đã từ chối tôi. Họ đã giúp tôi có được tinh thần lạc quan và hy vọng... ....Tôi biết ơn và nhớ mặt từng đứa... Để còn trả thù

Trái đất cứ lặng lẽ quay. Xăng vẫn cứ lặng lẽ tăng.
Xăng vẫn tăng đến muôn đời sau. Hứa yêu nhau có xe và xăng.
Trái đất cứ lặng lẽ quay. Xăng vẫn cứ lặng lẽ tăng.
Xa nhau không phải không đủ xe. Xa nhau vì anh hết tiền.
Em mua xăng ? Anh không mua, yêu anh không ?
Thật em yêu xăng.Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của anh.
Một vòng trái đất, em cần xăng. Anh cần xăng.
Ôi trạm xăng ngỡ như thật xa. Không dám nhìn, không nói gì.
Dường như chúng ta chưa dùng xăng.
Một vòng trái đất. Đi đổ xăng. Em lặng đi, anh ngồi đây đếm theo vạch xăng.
Không dám gọi tên, nước mắt rơi từ ví xuống đến bình xăng
P:x
MEMBER
MEMBER

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 8
Xu TP Xu TP : 48672
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Chém gió tí nhá ae!!! @   Chém gió tí nhá ae!!! @ Empty03/12/10, 01:45 am

Đề nghị cha Vũ thêm thêm phần Nguồn cho ae ghi nguồn vào chứ để lung tung ko tôn trọng bản quyền cái đếu jì cả!!! Tui cũg mới vi phạm, chưa ghi nguồn nè..
Nguồn là: http://forum.hatinhonline.com/index.php?showtopic=13042
<rémyphú>
MEMBER
MEMBER
<rémyphú>

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 192
Xu TP Xu TP : 21276650
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 32
Ngày sinh Ngày sinh : 30/01/1994
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : tương lai
Châm ngôn sống : Trái tim em chỉ 2 lần mở cửa.Đón anh vào và tống cổ anh ra

Bài gửiTiêu đề: Re: Chém gió tí nhá ae!!! @   Chém gió tí nhá ae!!! @ Empty03/12/10, 09:19 am

làm gì mà rắc rối thế cuối mỗi bài để nguồn thôi Chém gió tí nhá ae!!! @ Panda4
http://thaiphienpro.com/profile.forum?mode=editprofile
admin
ADMIN
ADMIN
admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 268
Xu TP Xu TP : 49961
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 7
Ngày sinh Ngày sinh : 22/12/1993
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : Ngôi nhà hạnh phúc !!
Châm ngôn sống : Cảm ơn trời mỗi sáng tôi thức dậy, lại có thêm ngày nữa để yêu thương !

Bài gửiTiêu đề: Re: Chém gió tí nhá ae!!! @   Chém gió tí nhá ae!!! @ Empty03/12/10, 07:18 pm

<size=18>Bạn thông củm cố gắng gõ nguồn ở cuối bài nhé chứ không có phần nào để ghi nguồn đâu. Chỉ gõ vài chữ thui mà Chém gió tí nhá ae!!! @ 850814 , bài viết hay đấy, good !! Chém gió tí nhá ae!!! @ 13817 </size>
http://iwinmoi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chém gió tí nhá ae!!! @   Chém gió tí nhá ae!!! @ Empty

Chém gió tí nhá ae!!! @
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một xe ôm bị chém chết tại bến xe Mỹ Đình
» Những cú chém gió cực đỉnh của các BLV Việt Nam
» Chém gió cái nào. Sơ đồ phát triển của người