Forum trường THPT Thái Phiên
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí làm thành viên của diễn đàn trường THPT Thái Phiên để góp vui với mọi người nhé !!
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí làm thành viên của diễn đàn trường THPT Thái Phiên để góp vui với mọi người nhé !!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SMod thông báo: diễn đàn đóng cửa - Admin đi nghỉ mát rầu, Mem thích làm gì thì làm, chém thỏa mái

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
ngocsohn
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Vote_lcap[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? I_voting_bar[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Vote_rcap 
admin
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Vote_lcap[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? I_voting_bar[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Vote_rcap 
<rémyphú>
haihandsome94
muapro94
phucbyna8
badboy10a8
ngoc.huong182
nguyenlinh92
¶Ken
Latest topics
» Đón Giáng Sinh cùng StudyLink - Tháng 12/2015
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 22/12/15, 09:48 am

» Học tiếng Anh với chương trình "Đôi bạn cùng tiến" tại StudyLink - Thá
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 11/11/15, 02:37 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 10/2015 - Trung tâm Anh ngữ StudyLink
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 22/10/15, 03:46 pm

» Vui học tiếng Anh cùng Trung tâm Anh ngữ StudyLink - Tháng 9/2015
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 25/09/15, 09:38 am

» Chương trình ưu đãi tháng 8/2015 - Trung tâm Anh ngữ StudyLink
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 31/07/15, 03:47 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 7/2015 tại Trung tâm Anh ngữ StudyLink
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 15/07/15, 03:46 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 6/2015 – Vui hè cùng StudyLink
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 23/06/15, 02:29 pm

» Vui hè cùng StudyLink với chương trình Endless Summer tháng 5/2015
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 07/05/15, 09:19 am

» Chương trình ưu đãi tháng 4/2015 tại Trung tâm Anh ngữ StudyLink
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 13/04/15, 02:57 pm

» [Chia sẻ] Game casual "Bắn trứng khủng long" HOT 2014
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby dark_sky 13/11/14, 11:27 am

» [Chia sẻ] Game casual "Bắn trứng khủng long" HOT 2014
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby dark_sky 13/11/14, 11:27 am

» Khuyến mãi từ Trung tâm Anh ngữ StudyLink
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby studylink219 06/10/14, 04:40 pm

» Học cao đẳng có thể phải lấy bằng trung cấp?
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby miss123 05/01/14, 08:16 am

» Tuyển lập lờ, sinh viên chịu thiệt
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby miss123 05/01/14, 08:16 am

[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby motminh123 04/01/14, 09:03 pm

[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby motminh123 04/01/14, 09:02 pm

[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby ngocha123 04/01/14, 08:39 pm

[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby ngocha123 04/01/14, 08:39 pm

» Tặng 75% giá trị thẻ học tiếng anh, kỹ năng mềm, công nghệ thông tin
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby daihoctructuyen 23/07/13, 04:13 pm

» KiKi RPG – Phiêu lưu vào thế giới quỷ
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby phuongtep 08/06/13, 02:18 pm

» [UPDATE 2013] Topic tập hợp mỗi ngày 1 game chuẩn không cần chỉnh 100%
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Emptyby nguyenlinh92 06/06/13, 11:27 am

Most active topics
Những bài thơ tình hay nhất, ai yêu thơ thì xin mời
20-11 of 11A8
[Phần mềm cập nhật hằng ngày] Phần mềm hay
Cho em hỏi chút
Hot hot, chuyện lạ của lớp 11a8 nè
Tuyển dụng Moderator cho diễn đàn
Try Fu Production
Những câu chuyện tình yêu ý nghĩa
Vào chúc mừng sinh nhật của Vũ và Ngọc đi các bạn..........
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
muapro94
MOD
MOD
muapro94

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 139
Xu TP Xu TP : 49351
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 2
Ngày sinh Ngày sinh : 04/07/1994
Tuổi Tuổi : 29
Đến từ Đến từ : thien duong tinh yeu
Châm ngôn sống : ☺☺☺™maj~ ¥€µ m0┬. ѧµ0j`™♥♥♥

[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty
Bài gửiTiêu đề: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty19/12/10, 08:58 am

Một anh có cảm tình cùng một lúc với hai cô gái nhưng anh ta không biết mình yêu cô nào hơn. Một người bạn của anh ta đã cho một lời chỉ dẫn. Hãy trả lời thành thật câu hỏi: “Khi hạnh phúc, bạn muốn chia sẻ niềm hạnh phúc đó với cô gái nào?”, cô gái bạn nghĩ đến lúc ấy chính là người bạn yêu. Và cũng hãy thành thật trả lời câu hỏi này: “Khi đau khổ, cô gái nào bạn muốn cùng san sẻ?", cô gái bạn nghĩ đến lúc ấy chính là người bạn yêu. Thật tuyệt vời nếu trong niềm vui và nỗi buồn bạn đều muốn chia sẻ với cùng một cô gái. Nhưng nếu khi vui hoặc buồn bạn lại nghĩ đến hai cô gái khác nhau, tôi khuyên bạn hãy chọn cô gái mà bạn mong muốn được san sẻ nỗi buồn.

Trong cuộc sống có nhiều nỗi khổ đau hơn là niềm hạnh phúc. Sẽ có rất nhiều người bạn có thể chia sẻ niềm vui với họ, không cần thiết là bạn phải yêu họ. Nếu bạn có một cuộc sống hạnh phúc, bạn có thể tự mình hưởng thụ nó. Nhưng trong nỗi buồn sẽ không có nhiều người sẵn sàng san sẻ với bạn. Nếu bạn mong muốn nói về hạnh phúc của bạn với một người, tôi tin chắc rằng người ấy rất thân thiết và là người rất hiểu bạn. Nhưng mọi chuyện không chỉ dừng ở đó. Nếu người ấy chỉ nghĩ đến bạn khi người ấy vui, còn khi buồn người ấy lại san sẻ với người khác, tôi có thể nói với bạn rằng tình yêu đó không bền vững.

Điều dĩ nhiên, tôi sẽ rất hạnh phúc nếu là người đầu tiên được người ấy chia sẻ niềm hạnh phúc. Và khi người ấy buồn, tôi sẽ tự nguyện ở bên cạnh người ấy để xoa dịu nỗi lòng vì khi đó tôi tin rằng mình đã giữ một vị trí rất quan trọng trong trái tim người ấy.

Còn bạn, nếu bạn buồn ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?

admin
ADMIN
ADMIN
admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 268
Xu TP Xu TP : 49861
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 7
Ngày sinh Ngày sinh : 22/12/1993
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : Ngôi nhà hạnh phúc !!
Châm ngôn sống : Cảm ơn trời mỗi sáng tôi thức dậy, lại có thêm ngày nữa để yêu thương !

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty19/12/10, 08:56 pm

oh, ý nghĩa thiệt, nhưng khi mình buồn mình lại nghĩ đến người gây ra nỗi buồn ấy cho mình để mà ..... phục thù, hì hì. 10 đ cho muapro94 nha 9n
http://iwinmoi.com
haihandsome94
MEMBER
MEMBER
haihandsome94

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 182
Xu TP Xu TP : 49235
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 2
Ngày sinh Ngày sinh : 05/09/1994
Tuổi Tuổi : 29
Đến từ Đến từ : vâng trăng khuyết
Châm ngôn sống : Nếu cho tôi khó khăn và thử thách .Tôi cố tim 1cách để vươn lên ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty20/12/10, 09:05 am

thèn vũ vưa iu kon trinhvs D
nên có tâm trạng zaay
http://www.thaiphienpro.com
badboy10a8
ADMIN
ADMIN
badboy10a8

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 79
Xu TP Xu TP : 49032
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 1
Đến từ Đến từ : Vùng trời bình yên
Châm ngôn sống : Đôi khi hành động xấu nhất lại cho kết quả tốt nhất !

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty05/08/11, 07:42 pm

hixx, bớt chém gió nghen ku.....rãnh 74n
ngoc.huong182
MEMBER
MEMBER
ngoc.huong182

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 32
Xu TP Xu TP : 46168
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 6
Ngày sinh Ngày sinh : 18/02/1996
Tuổi Tuổi : 28
Đến từ Đến từ : Bang gấu trúc
Châm ngôn sống : Chưa bao giờ là tất cả

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty07/08/11, 03:55 pm

khá là triết lí mà nghe sao giống như anh ni thix một lúc 2 chị hay răng mà nghe đau khổ thế.mà khi vui em nhớ nguời ấy còn khi buồn lại nhớ bạn của em thì sao.chả nhẽ em bị pêđê.đúng là vấn đề nan giải [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? 946830
badboy10a8
ADMIN
ADMIN
badboy10a8

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty08/08/11, 06:39 pm

ngoc.huong182 đã viết:
khá là triết lí mà nghe sao giống như anh ni thix một lúc 2 chị hay răng mà nghe đau khổ thế.mà khi vui em nhớ nguời ấy còn khi buồn lại nhớ bạn của em thì sao.chả nhẽ em bị pêđê.đúng là vấn đề nan giải [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? 946830

Á chết, sao người ngoài cuộc mà hiểu rõ hết trơn vậy nè 62n
ngoc.huong182
MEMBER
MEMBER
ngoc.huong182

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty08/08/11, 07:21 pm

cái nớ là chuyện ban ngày rồi,ngoài cuộc chi nữa
badboy10a8
ADMIN
ADMIN
badboy10a8

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty08/08/11, 07:42 pm

hix, nhox này ghê quá. Cái gì cũng biết, ae cần đề phòng 34n
ngoc.huong182
MEMBER
MEMBER
ngoc.huong182

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty08/08/11, 07:55 pm

hihi.đề phòng sớm là tốt đó.kaka.từ trước đến giờ ai cũng sợ vì chuyện gì thâm thúy hơi bị hiểu ak.đặc biệt là mấy cái truyện này.làm tư vấn viên cho bạn khan răng mà kô bjk được.có gì cần thì cứ tâm sự.nhóc chỉ bảo cho
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?   [Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...? Empty

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tổ tiên của người Nhật là người Huế ???
» Làm văn cảm nghĩ về người thân yêu nhất
»  Cảm xúc đầu tiên
» Điểm thi tốt nghiệp thpt năm 2013 tỉnh Hà Giang và Đề thi thử tốt nghi
» Toshiba trình làng "chiến binh" máy tính bảng đầu tiên