Forum trường THPT Thái Phiên
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí làm thành viên của diễn đàn trường THPT Thái Phiên để góp vui với mọi người nhé !!
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí làm thành viên của diễn đàn trường THPT Thái Phiên để góp vui với mọi người nhé !!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SMod thông báo: diễn đàn đóng cửa - Admin đi nghỉ mát rầu, Mem thích làm gì thì làm, chém thỏa mái

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
ngocsohn
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Vote_lcapCó thể cho anh ôm em một cái được ko I_voting_barCó thể cho anh ôm em một cái được ko Vote_rcap 
admin
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Vote_lcapCó thể cho anh ôm em một cái được ko I_voting_barCó thể cho anh ôm em một cái được ko Vote_rcap 
<rémyphú>
haihandsome94
muapro94
phucbyna8
badboy10a8
ngoc.huong182
nguyenlinh92
¶Ken
Latest topics
» Đón Giáng Sinh cùng StudyLink - Tháng 12/2015
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 22/12/15, 09:48 am

» Học tiếng Anh với chương trình "Đôi bạn cùng tiến" tại StudyLink - Thá
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 11/11/15, 02:37 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 10/2015 - Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 22/10/15, 03:46 pm

» Vui học tiếng Anh cùng Trung tâm Anh ngữ StudyLink - Tháng 9/2015
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 25/09/15, 09:38 am

» Chương trình ưu đãi tháng 8/2015 - Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 31/07/15, 03:47 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 7/2015 tại Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 15/07/15, 03:46 pm

» Chương trình ưu đãi tháng 6/2015 – Vui hè cùng StudyLink
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 23/06/15, 02:29 pm

» Vui hè cùng StudyLink với chương trình Endless Summer tháng 5/2015
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 07/05/15, 09:19 am

» Chương trình ưu đãi tháng 4/2015 tại Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 13/04/15, 02:57 pm

» [Chia sẻ] Game casual "Bắn trứng khủng long" HOT 2014
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby dark_sky 13/11/14, 11:27 am

» [Chia sẻ] Game casual "Bắn trứng khủng long" HOT 2014
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby dark_sky 13/11/14, 11:27 am

» Khuyến mãi từ Trung tâm Anh ngữ StudyLink
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby studylink219 06/10/14, 04:40 pm

» Học cao đẳng có thể phải lấy bằng trung cấp?
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby miss123 05/01/14, 08:16 am

» Tuyển lập lờ, sinh viên chịu thiệt
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby miss123 05/01/14, 08:16 am

Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby motminh123 04/01/14, 09:03 pm

Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby motminh123 04/01/14, 09:02 pm

Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby ngocha123 04/01/14, 08:39 pm

Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby ngocha123 04/01/14, 08:39 pm

» Tặng 75% giá trị thẻ học tiếng anh, kỹ năng mềm, công nghệ thông tin
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby daihoctructuyen 23/07/13, 04:13 pm

» KiKi RPG – Phiêu lưu vào thế giới quỷ
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby phuongtep 08/06/13, 02:18 pm

» [UPDATE 2013] Topic tập hợp mỗi ngày 1 game chuẩn không cần chỉnh 100%
Có thể cho anh ôm em một cái được ko Emptyby nguyenlinh92 06/06/13, 11:27 am

Most active topics
Những bài thơ tình hay nhất, ai yêu thơ thì xin mời
20-11 of 11A8
[Phần mềm cập nhật hằng ngày] Phần mềm hay
Cho em hỏi chút
Hot hot, chuyện lạ của lớp 11a8 nè
Tuyển dụng Moderator cho diễn đàn
Try Fu Production
Những câu chuyện tình yêu ý nghĩa
Vào chúc mừng sinh nhật của Vũ và Ngọc đi các bạn..........
[Tâm sự tình yêu] Ai là người bạn nghĩ đến đầu tiên...?

Có thể cho anh ôm em một cái được ko

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ngocsohn
MOD
MOD
ngocsohn

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 434
Xu TP Xu TP : 21277272
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 11
Ngày sinh Ngày sinh : 21/12/1994
Tuổi Tuổi : 29
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Châm ngôn sống : sống có lý tưởng

Có thể cho anh ôm em một cái được ko Empty
Bài gửiTiêu đề: Có thể cho anh ôm em một cái được ko   Có thể cho anh ôm em một cái được ko Empty13/12/10, 11:55 pm

(Hoathuytinh.com) Anh và cô là bạn cùng lớp đại học. Anh yêu cô bốn năm cũng như một ngày, nhưng cô không yêu anh, vì anh không phải là chàng bạch mã hoàng tử trong giấc mơ của cô.

Tốt nghiệp xong, cô nhận công tác ở một thành phố phía nam. Anh cũng tự nguyện vứt bỏ hết tất cả những gì đang có ở đây để theo cô. Nhưng cô không vì vậy mà thay đổi cái nhìn đối với anh, hơn nữa còn tỏ vẻ không hài *** mỗi khi anh xuất hiện. Cô có bạn trai, trong một lần anh đến tìm cô, cô nói : "anh đừng đến đây nữa, em có bạn trai rồi !".

Cô nhìn thấy trong mắt anh sự thất vọng, cô muốn anh đừng hy vọng nữa, anh trầm ngâm một hồi rồi hỏi " Em yêu anh ấy ?". Cô không trả lời, nhưng có thể nhìn thấy niềm hạnh phúc từ trong mắt cô. Lúc anh quay lưng ra đi anh nói " Có thể cho anh ôm em một lần được không?". Cô kiên quyết lắc đầu. Từ đó anh thực sự không đến tìm cô nữa, cô cũng dần dần quên anh đi.

Bỗng nhiên có một ngày anh tìm đến cô nói : "đi uống cafe được không, anh ngày mai phải đi mỹ rồi!". Cô đồng ý vì nghĩ rằng anh sắp phải đi xa. Một ly cafe uống mãi không xong, chuông điện thoại của cô reo, là điện của bạn trai cô, cô cười cười xin lỗi nói : "Em phải đi rồi" Anh cũng cười nói "Vậy để tôi tiễn em". Cô vừa mới mở cửa anh đã kéo cô đứng lại, nói dứt khoát " Có thể cho anh ôm em một lần được không?".

Cô muốn cự tuyệt, nhưng suy nghĩ một chút rồi gật đầu. Anh đi tới trước mặt nhẹ nhàng ôm lấy cô. Cô ngửi thấy hơi thở của anh, lập tức dây thần kinh toàn thân đều căng ra. Anh bắt đầu vuốt nhẹ lưng cô, từ gáy chầm chậm men theo cột sống , không nặng không nhẹ, một ngón tay di xuống dưới. Lửa giận trong *** cô bốc lên, cô nghĩ " Chỉ cần anh ta nhích thêm một phân nữa thôi thì sẽ dùng chân đá anh ta" . Nhưng anh đến đó thì ngừng lại, nhẹ nhàng buông cô ra nói : " Anh yên tâm rồi"

Cô sững sờ một hồi, lập tức hiểu ra điều anh muốn nói, cổ họng ngẹn lại,trước mắt cô là một trường sương khói. Năm thứ 3 đại học, trong một chuyến đi chơi cô bị tai nạn giao thông, xương cột sống bị gãy, vẫn âm ỷ đau cho đến lúc tốt nghiệp. Cô đến giờ vẫn nghĩ rằng anh không hay biết chuyện đó.

Ngày thứ hai, anh bay đi Mỹ. Cô đứng trên sân thượng nhìn chiếc máy bay bay qua, trước mắt là cái gì đó mơ hồ ...
http://thaiphiendn.org
admin
ADMIN
ADMIN
admin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 268
Xu TP Xu TP : 50171
Cảm ơn !! Cảm ơn !! : 7
Ngày sinh Ngày sinh : 22/12/1993
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : Ngôi nhà hạnh phúc !!
Châm ngôn sống : Cảm ơn trời mỗi sáng tôi thức dậy, lại có thêm ngày nữa để yêu thương !

Có thể cho anh ôm em một cái được ko Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Có thể cho anh ôm em một cái được ko   Có thể cho anh ôm em một cái được ko Empty15/12/10, 06:51 pm

Oh oh !! Hay thiệt, ý nghĩa thiệt. Ngoài đời chắc hok có đâu, mà có cũng chẳng được bao người Có thể cho anh ôm em một cái được ko 548566
http://iwinmoi.com

Có thể cho anh ôm em một cái được ko
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Để giữ được một tình bạn đẹp.
» Tin vịt, ai không tin thì.... thui chứ sao giờ ^^
» Các bạn có tin được chuyện này không?
»  Nếu Cậu Biết Được Rằng...
» [Clip vui] Đố ai đánh bóng bàn được như thế này á